| Xử lý | Vắt nước trái cây |
|---|---|
| Cân nặng | 19kg |
| Quyền lực | 100W |
| Chức năng | Máy ép trái cây hiệu quả cao |
| Kích thước (L * W * H) | 220*280*650mm |
| Quyền lực | 350w, AC100-240V,50/60Hz |
|---|---|
| Công suất sản phẩm | 300-1050 CÁI |
| Cân nặng | 380Kg |
| Hệ thống thanh toán | Đầu đọc hóa đơn/đồng xu/thẻ |
| Nhiệt độ làm mát | 3℃-25℃ |
| Quyền lực | 350W |
|---|---|
| Màu sắc | tùy chỉnh |
| Máy nén | Ôm lấy |
| Kích thước | 1940mm(W)*790mm(S)*1036mm(H) |
| Hệ thống thanh toán | Thẻ tín dụng hóa đơn tiền xu |
| Quyền lực | 220V 110V |
|---|---|
| Ứng dụng | Khách sạn Ga tàu điện ngầm Trung tâm mua sắm |
| Kích thước | 1400 * 940 * 2100mm, Kích thước |
| Hệ thống thanh toán | Thẻ tín dụng hóa đơn tiền xu |
| Vật liệu | Kim loại |
| Kích thước | 900*850*2100mm |
|---|---|
| Moq | 1 bộ |
| Cân nặng | 350kg |
| Sự chi trả | tùy chỉnh |
| Tỷ lệ nước ép | 60~70% |
| Quyền lực | 220V 110V |
|---|---|
| Kích thước | 1400 * 940 * 2100mm |
| Chức năng | SDK |
| Hệ thống thanh toán | Thẻ tín dụng hóa đơn tiền xu |
| Vật liệu | Kim loại |
| Yêu cầu mạng | Sim 4G |
|---|---|
| Moq | 1 cái |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
| Kích thước | 1924*985*875(mm) |
| Thao tác thực đơn | Lựa chọn bàn phím |
| Kích thước | 1935*1240*870mm |
|---|---|
| Điện áp định mức | AC220V-240V, 50HZ |
| Khối lượng tịnh | 400kg |
| Màn hình | Màn hình cảm ứng 10,1 inch |
| Nhiệt độ | 4°C-8°C |
| Kiểu | Máy bán hàng tự động |
|---|---|
| Hàng hiệu | Mr. Orange Juice |
| Quyền lực | TỐI ĐA800W |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
| Người mẫu | ZG-CFM-4C(H32) |
| Số mô hình | VLOME01 |
|---|---|
| Hệ thống thanh toán | Thẻ tín dụng hóa đơn tiền xu |
| Ứng dụng | Tòa nhà thương mại |
| Vôn | 240-110V / 50-60Hz |
| Vật liệu | Thép không gỉ |