| Cách sử dụng | Trung tâm mua sắm |
|---|---|
| Giấy chứng nhận | Giấy chứng nhận CE |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
| Kích cỡ | 2100*1400*960mm |
| màn hình cảm ứng | 21,6 inch |
| Kích thước | W96cm*H190cm*D88cm/tùy chỉnh |
|---|---|
| Vật liệu | Kim loại |
| Màu sắc | hồng, xanh, có thể được tùy chỉnh |
| Nhiệt độ | có thể điều chỉnh, từ 5C°/41F trở lên |
| Kích thước trái cây | 60- 90 MM đường kính |
| Kiểu | máy bán nước trái cây |
|---|---|
| Quyền lực | 1100w |
| Vôn | 220-240V, 50Hz |
| điện dự phòng | 680W |
| Màn hình | Màn hình LCD 22 inch |
| Kiểu | Máy bán hàng tự động |
|---|---|
| Quyền lực | 1050W |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
| Kích thước | 840*900*1600mm |
| dịch vụ sau bán hàng cung cấp | Hỗ trợ kỹ thuật video, Hỗ trợ trực tuyến |
| Kích cỡ | 360*285*420MM |
|---|---|
| Vôn | 220V/50HZ |
| Dung tích | 80-100kg/giờ |
| Kiểu | máy ép cam, quýt |
| Thủ tục | chế độ mài |
| Kiểu | Máy bán hàng tự động |
|---|---|
| Hàng hiệu | Mr. Orange Juice |
| sức mạnh | 500W |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
| Nguồn cấp | 500W |
| Kiểu | Máy bán hàng tự động |
|---|---|
| Kích thước | 1180*900*1800, W1180*D900*H1800MM |
| Quyền lực | 800W |
| dịch vụ sau bán hàng cung cấp | Video hỗ trợ kỹ thuật |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
| Màu sắc | Bạc |
|---|---|
| Mức độ ồn | ít hơn 50dB |
| Sức mạnh | 500W |
| Hệ thống chiếu sáng | Đèn LED |
| Kích thước | Trung bình |
| Phương pháp làm mát | làm mát không khí |
|---|---|
| Điện áp | 220V |
| Mức độ ồn | ít hơn 50dB |
| Hệ thống điều khiển | điều khiển máy vi tính |
| Màu sắc | Bạc |
| Mẫu KHÔNG CÓ. | JW-FC303 |
|---|---|
| Điều kiện môi trường | Ngoài trời |
| Màu sắc | Như hình ảnh hoặc tùy chỉnh |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
| Gói vận chuyển | Pallet gỗ |