| Kiểu | Máy bán hàng tự động |
|---|---|
| Kích thước | W1200*D880*H1950MM |
| Quyền lực | 400W |
| dịch vụ sau bán hàng cung cấp | Video hỗ trợ kỹ thuật |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
| Mức độ ồn | Dưới 55dB |
|---|---|
| Sự bảo đảm | 1 năm |
| Phạm vi nhiệt độ | 0-10°C |
| Cân nặng | 330kg |
| Màu sắc | hồng, xanh, có thể được tùy chỉnh |
| Hệ thống thanh toán | Chấp nhận tiền xu và hóa đơn |
|---|---|
| Ngoài trời trong nhà | Trong nhà không có mái che / Ngoài trời có mái che |
| Chức năng | SDK |
| Màu sắc | hồng, xanh, có thể được tùy chỉnh |
| Hiển thị | Vâng. |
| Sức mạnh | chế độ chờ: 250W, cực đại: 800W |
|---|---|
| Ngoài trời trong nhà | Trong nhà không có mái che / Ngoài trời có mái che |
| Hệ thống chiếu sáng | DẪN ĐẾN |
| Màu sắc | hồng, xanh, có thể được tùy chỉnh |
| Hiển thị | Vâng. |
| Mẫu KHÔNG CÓ. | TX-VO001 |
|---|---|
| Mạng mở rộng | Hỗ trợ mở rộng mạng |
| Lỗi tự phát hiện | Tự phát hiện lỗi |
| Gói vận chuyển | Đóng gói chân không trong hộp gỗ |
| Tình trạng | Mới |
| Xử lý | Vắt nước trái cây |
|---|---|
| Địa điểm trưng bày | Trung Quốc |
| Loại tiếp thị | Sản phẩm nóng |
| Bảo hành các thành phần cốt lõi | 1 năm |
| Kiểu | máy ép cam chanh |
| Các ngành áp dụng | Khách sạn, Nhà máy Thực phẩm & Đồ uống, Trang trại, Nhà hàng, Hồ |
|---|---|
| Kiểu | máy ép nước cam, máy vắt nước cam |
| Vật liệu | Thép không gỉ |
| Lợi thế | Hoạt động dễ dàng Chi phí thấp |
| Chức năng | Máy ép trái cây hiệu quả cao |
| Tình trạng | Mới |
|---|---|
| Hàng hiệu | Mr. Orange Juice |
| Vôn | 220V/110V |
| Chứng nhận | ISO,CE |
| Số mô hình | Máy ép cam |
| Tình trạng | Mới |
|---|---|
| Các ngành áp dụng | Khách sạn, Cửa hàng may mặc, Cửa hàng vật liệu xây dựng, Nhà máy sản xuất, Nhà máy thực phẩm & đ |
| Địa điểm trưng bày | Brazil, Ma-rốc, Colombia, Malaysia |
| Video gửi đi-kiểm tra | Cung cấp |
| Báo cáo thử nghiệm máy móc | Cung cấp |
| Hàng hiệu | Mr. Orange Juice |
|---|---|
| Mẫu KHÔNG CÓ. | SY-T80 |
| GW | 50kg |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |