| Nguồn gốc | Trung Quốc |
|---|---|
| Kích thước(l*w*h) | 51L*46W*78H cm |
| dịch vụ sau bán hàng cung cấp | Hỗ trợ trực tuyến |
| Thành phần cốt lõi | động cơ |
| Hàng hiệu | Mr. Orange Juice |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
|---|---|
| Quyền lực | 1500W |
| Sự bảo đảm | 1 NĂM, MỘT NĂM |
| Tên | máy bán nước cam |
| Cách sử dụng | ga tàu điện ngầm |
| Xử lý | Máy vắt, ép nước trái cây |
|---|---|
| Các loại chế biến | cam, chanh |
| Vôn | 220V/110V |
| Kích thước(l*w*h) | 400Lx330Wx780H mm |
| Vật liệu | thép không gỉ 304 |
| hệ thống phí | Hóa đơn + Tiền xu + Đầu đọc thẻ |
|---|---|
| Bảo vệ tắt nguồn | Với Power-off Bảo Vệ |
| Quyền lực | 800W |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
| Hệ thống làm mát | Môi chất lạnh R134a |
| Kích thước (L * W * H) | 51L*46W*78H cm |
|---|---|
| Năng suất nước trái cây | 45-55% |
| Tây Bắc/G.W | 48kg /56kg |
| Kích thước thùng vỏ | 10L*29D*26H cm |
| Xử lý | Vắt nước trái cây |
| Màu sắc | tùy chỉnh |
|---|---|
| Màn hình cảm ứng | Màn hình LCD 21,6 inch |
| Kích thước | 133x102x208 cm |
| Vật liệu | Thép không gỉ |
| Máy nén | Ôm lấy |
| Kích thước | 990*850*1860, W990*D880*H1860MM |
|---|---|
| dịch vụ sau bán hàng cung cấp | Video hỗ trợ kỹ thuật |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
| Cách sử dụng | ép trái cây |
| Màu sắc | màu đỏ |
| Tình trạng | Mới |
|---|---|
| Các ngành áp dụng | Khách sạn, Cửa hàng may mặc, Cửa hàng vật liệu xây dựng, Nhà máy sản xuất, Nhà máy thực phẩm & đ |
| Địa điểm trưng bày | Brazil, Ma-rốc, Colombia, Malaysia |
| Video gửi đi-kiểm tra | Cung cấp |
| Báo cáo thử nghiệm máy móc | Cung cấp |
| Các ngành áp dụng | Khách sạn, Cửa hàng may mặc, Cửa hàng vật liệu xây dựng, Nhà máy sản xuất, Nhà máy thực phẩm & đ |
|---|---|
| Địa điểm trưng bày | Brazil, Ma-rốc, Colombia, Malaysia |
| Video gửi đi-kiểm tra | Cung cấp |
| Báo cáo thử nghiệm máy móc | Cung cấp |
| Thành phần cốt lõi | PLC, bình chịu áp lực |
| Kiểu | Máy Bán Hàng Tự Động, Thang Máy Thang Máy Bán Hàng Tự Động |
|---|---|
| Quyền lực | 900W |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
| Ứng dụng | Khách sạn Ga tàu điện ngầm Trung tâm mua sắm |
| Cân nặng | 400kg |