| Vôn | 220V 50Hz/110V 60Hz |
|---|---|
| Sự bảo đảm | 1 năm |
| Báo cáo thử nghiệm máy móc | Cung cấp |
| Thành phần cốt lõi | Vòng bi, Động cơ, Bánh răng, Hộp số |
| Quyền lực | 370 |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
|---|---|
| Số mô hình | VLOEM01 |
| Hệ thống thanh toán | Thẻ tín dụng hóa đơn tiền xu |
| Cách sử dụng | ga tàu điện ngầm |
| Giấy chứng nhận | Giấy chứng nhận CE |
| Báo cáo thử nghiệm máy móc | Cung cấp |
|---|---|
| Thành phần cốt lõi | động cơ |
| Kiểu | Máy ép cam |
| đầu ra | 20 quả cam/phút |
| Địa điểm trưng bày | NƯỚC ĐỨC |
| Quyền lực | 1500W |
|---|---|
| Sự bảo đảm | 1 năm |
| Màu sắc | tùy chỉnh |
| Màn hình cảm ứng | Màn hình LCD 21,6 inch |
| Kích thước | 133x102x208 cm |
| Quyền lực | 510W |
|---|---|
| Màu sắc | Trắng Đen (OEM) |
| Nhiệt độ | 4-25℃ (có thể điều chỉnh) |
| Định mức điện áp | AC100-240V, 50-60Hz |
| Hệ thống thanh toán | Thẻ tín dụng hóa đơn tiền xu |
| Hàng hiệu | Mr. Orange Juice |
|---|---|
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Tên sản phẩm | Máy bán nước cam |
| Vật liệu | Thép không gỉ |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
| Kiểu | Máy bán hàng tự động |
|---|---|
| Quyền lực | 270, 270WP |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
| Tên sản phẩm | Máy bán nước cam |
| nhiệt độ làm mát | 4℃~25℃ |
| Quyền lực | 1600W |
|---|---|
| Sự bảo đảm | 1 năm |
| Kích thước | 57x66x87CM |
| Tiền có sẵn | người nhận tiền xu và ghi chú/hóa đơn |
| Vôn | 220V/ 50-60Hz |
| Kích thước | L938*W1342*H2160mm |
|---|---|
| Quyền lực | 500W |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
| Màn hình | Màn hình cảm ứng 23inch |
| Cân nặng | 180kg |
| Quyền lực | 60w~480w |
|---|---|
| Sự bảo đảm | 1 năm |
| Người mẫu | ZG-CEL-11L(V32) |
| sàng lọc | 32''Màn hình cảm ứng |
| Kích thước | 1940*1624*850(mm) |