| Phạm vi nhiệt độ | 0-10°C |
|---|---|
| Sự bảo đảm | 1 năm |
| Ngoài trời trong nhà | Trong nhà không có mái che / Ngoài trời có mái che |
| Hệ thống thanh toán | Chấp nhận tiền xu và hóa đơn |
| Mức độ ồn | Dưới 55dB |
| Kiểu | Máy bán hàng tự động |
|---|---|
| Kích thước | W1200*D880*H1950MM |
| Quyền lực | 400W |
| dịch vụ sau bán hàng cung cấp | Hỗ trợ kỹ thuật video, Cài đặt hiện trường, vận hành và đào tạo, Dịch vụ bảo trì và sửa chữa hiện tr |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
| Kiểu | Máy bán hàng tự động |
|---|---|
| Hàng hiệu | Mr. Orange Juice |
| Quyền lực | chế độ chờ: 250W, cực đại: 800W |
| Tên sản phẩm | thực phẩm tươi sống Máy bán hàng tự động |
| Giờ nấu ăn | 90 giây |
| Kiểu | Máy bán hàng tự động |
|---|---|
| Kích thước | W96cm*H190cm*D88cm/tùy chỉnh |
| Thực phẩm cho vào máy | thực phẩm tươi sống bao gồm trái cây, rau, nước trái cây, vv |
| Ứng dụng | Phố Siêu thị Trung tâm mua sắm Khách sạn Ga tàu điện ngầm |
| Ngoài trời trong nhà | Trong nhà không có mái che / Ngoài trời có mái che |
| Kiểu | Máy bán hàng tự động |
|---|---|
| Quyền lực | 1050W |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
| Tên | Máy bán trái cây và salad |
| Kích thước | 840*900*1600mm |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
|---|---|
| Kiểu | Máy bán hàng tự động |
| Màu sắc | hồng, xanh, có thể được tùy chỉnh |
| Cân nặng | 330kg |
| Nhiệt độ | có thể điều chỉnh, từ 5C°/41F trở lên |
| Chức năng | SDK |
|---|---|
| Mức độ ồn | Dưới 55dB |
| Sức mạnh | chế độ chờ: 250W, cực đại: 800W |
| Phạm vi nhiệt độ | 0-10°C |
| bảo hành | 1 năm |
| Hệ thống chiếu sáng | DẪN ĐẾN |
|---|---|
| Ngoài trời trong nhà | Trong nhà không có mái che / Ngoài trời có mái che |
| Giờ nấu ăn | thập niên 90 |
| Phạm vi nhiệt độ | 0-10°C |
| Hiển thị | Vâng. |
| Hiển thị | Vâng. |
|---|---|
| Mức độ ồn | Dưới 55dB |
| Hệ thống thanh toán | Chấp nhận tiền xu và hóa đơn |
| Vật liệu | Kim loại |
| Màu sắc | hồng, xanh, có thể được tùy chỉnh |
| Sức mạnh | chế độ chờ: 250W, cực đại: 800W |
|---|---|
| Kích thước | Trung bình |
| Vật liệu | Kim loại |
| Mức độ ồn | Dưới 55dB |
| Màu sắc | hồng, xanh, có thể được tùy chỉnh |