| Màu sắc | Tự phối màu |
|---|---|
| từ khóa | Công suất lớn |
| Cân nặng | 300kg |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
| Dung tích | 300 cốc |
| Quyền lực | 1800W |
|---|---|
| Sự bảo đảm | 1 năm |
| Vật liệu | Kim loại |
| Kích thước | 670*550*1770 |
| Lợi thế | Hệ thống thông minh |
| Kiểu | Máy bán hàng tự động |
|---|---|
| Kích thước | 1180mm*900mm*1800mm |
| Quyền lực | Công suất tối đa 800W Định mức 300W |
| dịch vụ sau bán hàng cung cấp | Video hỗ trợ kỹ thuật |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
| Cân nặng | Khoảng 320kg |
|---|---|
| Vôn | AC220V/50Hz, bảo vệ chống điện giật |
| Kích thước | 1935*1252*876mm |
| Trưng bày | 21.5", LG/AU/Innolux, cảm ứng điện dung đa điểm |
| Độ sáng | 350 cd/m2 |
| Kiểu | Máy bán hàng tự động |
|---|---|
| Quyền lực | chế độ chờ: 250W, cực đại: 800W |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
| Tên sản phẩm | thực phẩm tươi sống Máy bán hàng tự động |
| Màu sắc | hồng, xanh, có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | 990*850*1860 |
|---|---|
| đường mía | 30-35kg |
| Vôn | 240V-110V, 50-60Hz |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
| Cách sử dụng | ép trái cây |
| Kích thước | 1180mm*900mm*1800mm, W1180*D900*H1800mm |
|---|---|
| dịch vụ sau bán hàng cung cấp | Video hỗ trợ kỹ thuật |
| Cách sử dụng | ép trái cây |
| Đường mía | 100-120 |
| Cân nặng | 300kg |
| Tình trạng | Mới |
|---|---|
| Các ngành áp dụng | Khách sạn, Cửa hàng may mặc, Cửa hàng vật liệu xây dựng, Nhà máy sản xuất, Nhà máy thực phẩm & đ |
| Địa điểm trưng bày | Brazil, Ma-rốc, Colombia, Malaysia |
| Video gửi đi-kiểm tra | Cung cấp |
| Báo cáo thử nghiệm máy móc | Cung cấp |
| Tình trạng | Mới |
|---|---|
| Các ngành áp dụng | Khách sạn, Cửa hàng may mặc, Cửa hàng vật liệu xây dựng, Nhà máy sản xuất, Nhà máy thực phẩm & đ |
| Video gửi đi-kiểm tra | Cung cấp |
| Báo cáo thử nghiệm máy móc | Cung cấp |
| Bảo hành các thành phần cốt lõi | 1 năm |
| Số mô hình | IPLAY-L0076 |
|---|---|
| Kiểu | Máy bán hàng tự động |
| Hàng hiệu | Mr. Orange Juice |
| Quyền lực | 500W |
| Sự bảo đảm | 1 năm |