| Kiểu | protein lắc |
|---|---|
| Điều kiện môi trường | bán ngoài trời |
| Sự chi trả | Thẻ lưu ý tiền xu, v.v. |
| Hệ thống phí | Thẻ tín dụng |
| Chức năng | Sưởi ấm, làm mát |
| Quyền lực | 800W |
|---|---|
| Màu sắc | tùy chỉnh |
| Dung tích | 30kg |
| Kích thước | 700(L)*790(W)*2050(H) |
| Hệ thống thanh toán | Hóa đơn & mã QR & thẻ VIP |
| Kiểu | Đồ ăn thức uống |
|---|---|
| Điều kiện môi trường | trong nhà |
| Sự chi trả | đồng xu |
| Mẫu | US$ 500/Piece 1 Piece(Min.Order) |
| tùy chỉnh | Có sẵn |
| Kiểu | Đồ ăn thức uống |
|---|---|
| Điều kiện môi trường | trong nhà |
| Sự chi trả | đồng xu |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Vật liệu | Thép |
| Cân nặng | 300kg |
|---|---|
| Quyền lực | 570w |
| Kích thước | 1480x825x1800mm |
| Dung tích | 300 cốc |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
| Lỗi tự phát hiện | Tự phát hiện mà không gặp sự cố |
|---|---|
| Nhãn hiệu | YL |
| Khả năng sản xuất | 50000 Bộ / Năm |
| màn hình cảm ứng | Màn hình LED |
| Kiểu | Đồ ăn thức uống |
| Kiểu | Máy bán hàng tự động |
|---|---|
| Hàng hiệu | Mr. Orange Juice |
| Quyền lực | 1500W |
| Kích thước | 133x102x208 cm |
| Dung tích | 67 cốc |
| Quyền lực | 400W 110-220V 50/60HZ |
|---|---|
| Kích thước | 1920*1180*855mm |
| Lợi thế | Vận hành dễ dàng Hiệu quả cao |
| Cân nặng | 360kg |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
| Kiểu | Máy bán hàng tự động |
|---|---|
| Hàng hiệu | Mr. Orange Juice |
| Quyền lực | 1000W |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
| Phương thức thanh toán | tùy chỉnh |
| Kích thước | 670*550*1770 |
|---|---|
| Vôn | 110V~220V |
| từ khóa | Công suất lớn |
| Quyền lực | 1800W |
| Màu sắc | Đen |